Thông báo mở lớp

Độ thêm tụ cho các dòng sử dụng tụ nectokin không cần phải tháo tụ nectokin

Thảo luận trong 'Toshiba' bắt đầu bởi conkhicom, 10/5/15.

1. conkhicom

conkhicom Member

Ý TƯỞNG HAY: BÀI VIẾT ĐƯỢC TẶNG 50 XU THANK : NO2.COM.VN

Độ thêm tụ cho các dòng sử dụng tụ nectokin không cần phải tháo tụ nectokin. Đã chạy ok không thấy khách mang tới lại! Cảm ơn mọi người đã đọc bài của e![​IMG][​IMG]

2. trinhhadem

trinhhadem Active Member

khách ko mang đến lại hay là đã mang đi chỗ khác vậy bác ? e nói thật lòng bác đừng ném đá nhé

3. conkhicom

conkhicom Member

không tin vào bản thân thì khi nào có bác cứ thử thì biết không cần phải nói thêm! Chắc khách đem đi chỗ khác rồi!

4. kaodong

kaodong Member

Cũng gặp mấy trường hợp thợ họ chỉ câu tụ hẳn vào Nectokin luôn cũng thấy ok nhưng hịu khó tháo ra main nhìn đẹp hơn

5. trinhhadem

trinhhadem Active Member

ý mình không phải vậy , mình rất hoan nghênh bạn đã chia sẽ kinh nghiệm cho ae , riêng mình cũng rất cần những kinh nghiệm mà bạn đã chia sẽ . chỉ vì mình luôn luôn nghĩ đến chiều hướng tiêu cực để hoàn thiện bản thân hơn thôi . nếu có gì ko phải mong bạn bỏ qua cho nhé . chứ nói thật tình mình làm cái nghề này cũng khá lâu rồi nhưng mỗi lần nghe khách hàng gọi điện thoại là tim đập nhanh hơn , ko phải ko tin tưởng khả năng của mình mà là làm cái nghề kỹ thuật như mấy ae mình giống như mang nợ khách hàng vậy . nhất là mấy tiệm internet , gặp chủ tiệm hiểu chuyện ko nói gì chứ gặp thằng chủ ba trợn vừa nhấc điện thoại lên là nghe như sét đánh ngang tai . nhiều lúc mình làm xong để cho chạy thử 1 ngày rồi giao thế mà về khách cho chạy khoảng 3 ngày sau đem lên lại , đó là chuyện bình thường , nhiều lúc gặp khách cần gấp mình làm chỉ kịp cho chạy thử 30 phút đến 1h rồi giao , về khách lại đem lên , đồ điện tử mà bạn : điện tử = điện ...

Chỉnh sửa cuối: 10/5/15
  6. conkhicom

conkhicom Member

Không có gì cả mình cũng gặp chuyện như bạn rồi! khách trăm người mười ý mà, nghề mà!

7. bycyber

bycyber New Member

evet tr az 60 dk test etmek gerekli.

8. sumoc8x

sumoc8x Active Member

Cho xin lại cái ảnh đi anh chủ thớt ơi :(