Thông báo mở lớp

Hướng dẫn khắc phục lỗi kết nối bạn không phải là kết nối riêng tư

Thảo luận trong 'Hệ Điều Hành-Anti-Virus-Internet' bắt đầu bởi xuandong1977, 12/6/17.

1. xuandong1977

xuandong1977 Member

Tình hình mình cài trình duyệt web Cốc Cốc vào mail là nó báo kết nối bạn không phải là kết nối riêng tư , ấn vào nâng cao kết nối không an toàn mới được,mình đã chỉnh lại ngày giờ đúng hết mà vẫn bị,ai đã sữa lỗi này xin được chị giúp mình với, mình xin chân thành cảm ơn.

2. thanhdat33

thanhdat33 Member

có dùng phần mềm chống virus nào k. khả năng tường lửa chặn. gơ x cooccocc cai ali

3. xuandong1977

xuandong1977 Member

Không bạn ơi

4. thungoc

thungoc New Member

Chrome hay Cococ gần như giống nhau, cách trên không được có thể do lỗi plugin extention, Bạn hãy nhấn tổ hợp phím Ctrl + Shift + N để mở trình duyệt ẩn danh dành cho Côccoc ( Cái này chỉ dành riêng cho máy tính thôi nhé )
    • Trong trường hợp mở trang web trong cửa sổ ẩn danh được thì chắc chắn là do một Plugin nào của Coccoc gây ra lỗi đó. Để khắc phục lỗi nay bạn hãy tắt tiện ích của Coccoc bằng cách truy cập vào địa chỉ sau coccoc://settings/ tìm đến mục Tiện ích và lần lượt bỏ các tiện ích có trong đó để kiểm tra, hoặc vào mục Riêng tư đánh dấu "Sử dụng dịch vụ web để giải quyết lỗi điều hướng"

vostbqp thích bài này.